ऐश्वर्याच्या मुलीपेक्षाही सुंदर आहे महिमा चौधरीची मुलगी, आई आणि मुलीचे हे फोटो पहा….

मनोरंजन

बॉलीवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री महिमा चौधरीने तिच्या पहिल्याच चित्रपटात एक उत्तम व्यक्तिरेखा साकारून लोकांच्या हृदयात वेगळे स्थान निर्माण केले होते. सुभाष घाई दिग्दर्शित परदेस या चित्रपटातून तिने तिच्या बॉलिवूड करिअरची सुरुवात केली, ज्यामध्ये शाहरुख खानने तिच्यासोबत काम केले होते.

   

महिमा चौघरी यांचा जन्म 13 सप्टेंबर 1973 रोजी दार्जिलिंगमध्ये झाला. त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलायचे झाले तर कधी कधी त्याचे हृदय प्रसिद्ध टेनिसपटू लिएंडर पेससाठी धडधडत असे. महिमा चौधरी अनेकदा लिएंडरच्या मॅचेसमध्ये दिसायची.

मात्र, त्यांचे नाते फार काळ टिकले नाही आणि लवकरच दोघे एकमेकांपासून वेगळे झाले. असे म्हटले जाते की, महिमा आणि लिएंडर पेस जेव्हा एकमेकांच्या नात्यात होते, तेव्हा लिएंडर पेसचे हृदय संजय दत्तची दुसरी पत्नी रिया पिल्लई हिच्यावर पडले होते, जेव्हा महिमाला ही गोष्ट समजली तेव्हा तिला खूप मोठा धक्का बसला.महिमा आणि लिएंडर यांच्यात तीन वर्षानंतर प्रेमसंबंध जुळले. , हे नाते तुटले.

हे वाचा:   इतकी मोठी आणि सुंदर झालेय दंगल चित्रपटातील लहान बबिता; हिच्या सौंदर्यासमोर सारा आणि जान्हवीसुद्धा फिक्या आहेत..

लिएंडर पेसपासून विभक्त झाल्यानंतर महिमा चौधरी तिच्या भावाचा जवळचा मित्र बॉबी मुखर्जीच्या जवळ आली. एका कार्यक्रमादरम्यान दोघांची भेट झाली. बॉबी व्यवसायाने आर्किटेक्ट आहे. कालांतराने महिमा आणि बॉबी यांच्यात जवळीक वाढत गेली, त्यानंतर दोघांनी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला.

19 मार्च 2006 रोजी, महिमा आणि बॉबीचे लग्न लास वेगासच्या एका हॉटेलमध्ये अगदी जवळच्या लोकांमध्ये झाले. महिमा आणि बॉबी चार वर्षे एकत्र राहिले, त्यानंतर दोघांचा घटस्फोट झाला. महिमा आणि बॉबीला एक मुलगी होती, तिचे नाव आर्याना आहे. आर्यानाचा जन्म 2007 मध्ये झाला होता.

दोघांमध्ये घटस्फोट झाल्यानंतर महिमाला आर्यानाचा ताबा मिळाला, महिमाने तिचे आडनाव आपल्या मुलीला दिले आहे. आर्यानाचे वय आता १६ वर्षे ओलांडले आहे. आर्याना पूर्णपणे तिच्या आईकडे गेली आहे.

हे वाचा:   श्रीवल्लीला पडली मराठमोळ्या लावणीची भुरळ; पाहा तिच्या दमदार डान्सची एक झलक....

लहान वयातच तिने आपल्या आईला सौंदर्य आणि उंचीच्या बाबतीत मागे सोडले. महिमा चौधरीची मुलगी सौंदर्याच्या बाबतीत ऐश्वर्या रायच्या मुलीपेक्षा कमी नाही, असेही लोक म्हणतात.

Leave a Reply