guys wear skirt in delhi metro

स्कर्ट घालून मुलं दिल्ली मेट्रोमध्ये घुसली, असं कृत्य पाहून लोक संतापले, पाहा व्हिडिओ….

ट्रेंडिंग

सोशल मीडियाच्या या युगात प्रत्येकाला प्रसिद्ध व्हायचे असते. आजची तरुणाई इंटरनेटवर व्हायरल होण्यासाठी कोणत्याही थराला जाते. अनेकवेळा ते असे व्हिडीओ बनवतात की लोकांना पाहून आश्चर्य वाटते. त्याचबरोबर काही व्हिडीओमुळे लोकांना खूप राग येतो. गेल्या काही दिवसांपासून दिल्ली मेट्रोमध्ये अनेक विचित्र व्हिडिओ बनवण्यात आले होते. कधी एखादी मुलगी बिकिनी घालून दिल्ली मेट्रोमध्ये प्रवास करू लागते तर कधी रोमँटिक कपलचे चुं ‘बन आणि चा’टता’नाचा व्हिडिओ समोर येतो.

हे विचित्र व्हिडिओ समोर आल्यानंतर दिल्ली मेट्रोने ट्रेनमध्ये रील्स बनवण्यास बंदी घातली आहे. पण असे असूनही लोक त्यांच्या कृत्यांपासून परावृत्त होत नाहीत. या निर्बंधाचा त्यांच्यावर कोणताही परिणाम होत नाही. आजही लोक दिल्ली मेट्रोच्या आत व्हिडिओ बनवत आहे. आता सोशल मीडियावर व्हायरल होत असलेल्या या दोन मुलांकडे पहा. या दोन्ही मुलांनी शॉर्ट स्कर्ट घालून दिल्ली मेट्रोमध्ये प्रवेश केला.

हे वाचा:   या ३ राशीचे लोक प्रेमविवाह करण्यात यशस्वी होतात..बघा तुमची राशी यामध्ये आहे का..?

सामान्यतः मुलींना जीन्स टीशर्टसारख्या गोष्टी घालायला आवडतात. पण काही मुले वेगळे दिसण्याच्या हव्यासापोटी मुलींचे स्कर्टही घालतात. दिल्ली मेट्रोमध्येही असेच दृश्य पाहायला मिळाले. येथे दोन मुले टी-शर्ट आणि स्कर्ट घालून मेट्रोच्या आत शिरले. यानंतर स्टाईलने इकडे तिकडे पाहण्यास सुरवात केली. या मुलांना असे कृत्य करताना पाहून मेट्रोमध्ये बसलेले लोकही आश्चर्यचकित झाले. मात्र, या सगळ्याचा मुलांवर काहीही परिणाम झाला नाही.

मेट्रोच्या आत स्कर्ट घातलेल्या या मुलांचा आत्मविश्वास पाहण्यासारखा होता. ते हे सगळं एन्जॉय करतोय असं वाटत होतं. त्यांनी हा स्कर्ट का घातला होता हे अद्याप स्पष्ट झालेले नाही. हा त्याचा वैयक्तिक छंद आहे की इंटरनेटवर व्हायरल होण्यासाठी त्याने असा स्टंट केला आहे. बरं प्रकरण काहीही असो पण आता या मुलांचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर धुमाकूळ घालत आहे. या व्हिडिओवर लोक वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया देत आहेत. एकूणच मेट्रोमध्ये बिकिनी गर्लनंतर स्कर्ट बॉईजची चर्चा होत आहे.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sameer Khan (@sameerthatsit)

हा व्हिडिओ व्हायरल झाल्यानंतर लोकांनी कमेंट सेक्शनमध्ये जोरदार टीका केली. एका युजरने म्हटले की, “भाईने सोबत बांगड्या घातल्या असत्या. सिंदूर भरले असते तसेच मागणीत. दुसरा म्हणू लागला, “आजची तरुण पिढी कोणत्या दिशेने चालली आहे हे माहित नाही. मला माझ्या देशाच्या भविष्याची काळजी वाटू लागली आहे. मग एक व्यक्ती म्हणते, “जेव्हा मुली मुलांचे जीन्स आणि टी-शर्ट घालतात, तेव्हा मुलेही मुलींचे स्कर्ट घालू शकतात.”

हे वाचा:   पतीला वश करण्यासाठी हा आहे रामबाण उपाय.. प्रत्येक पत्नीला माहित असायलाच पाहिजे.. यामुळे तुमचा पती दररोज..

बरं, या संपूर्ण प्रकरणावर तुमचं मत काय आहे? या पोरांना असे कपडे घालून मोकळेपणाने फिरण्याचे स्वातंत्र्य द्यायचे का.? की अशा गोष्टींवर बंदी घालावी? तुमची उत्तरे आम्हाला कमेंट करा. व्हिडिओ आवडला असेल तर शेअर पण करा.

Leave a Reply