मुकेश अंबानींना रस्त्यावरील हे पदार्थ खूपच आवडतात, महिन्याभरात खातात लाखो रुपयांचे चटपटीत पदार्थ….

ट्रेंडिंग

अंबानी कुटुंब भारतात आणि जगभरात सोशल मीडियावर सर्वाधिक चर्चेत आहे. तुम्हाला माहित असेलच की मुकेश अंबानी रिलायन्स इंडस्ट्रीजचे मालक आहेत. ज्यांनी आपला व्यवसाय एवढा पुढे नेला आहे की आज संपूर्ण जगात त्यांचा दर्जा प्रस्थापित झाला आहे. सगळे एकच सांगतात. अंबानी कुटुंब अतिशय विलासी जीवन जगते.

   

यासोबतच लोक असेही म्हणतात की आजच्या काळात त्यांची बरोबरी कोणी करू शकत नाही. यासोबतच भारतातील सर्वात श्रीमंत लोकांबद्दल बोलले जाते, तर त्यात मुकेश अंबानी यांचे नाव येते. मुकेश अंबानी सोशल मीडियावर केवळ त्यांच्या पैशांमुळेच नाही तर त्यांच्या जीवनशैली आणि खाण्याच्या सवयींमुळेही चर्चेत राहतात.

मुकेश अंबानी यांच्याबाबतही असेच म्हटले जाते की त्यांना शुद्ध आणि शुद्ध अन्न खायला आवडते, पण तसे अजिबात नाही. कारण मुकेश अंबानी यांच्या पत्नीने स्वतः सांगितले की, तिने स्वत:ला तंदुरुस्त ठेवण्याचा कितीही प्रयत्न केला तरी ती मुंबईच्या रस्त्यावर विकले जाणारे रस्त्यावरील खाद्यपदार्थ खाणे सोडू शकत नाही.

हे वाचा:   आठवड्यातून कितीवेळा प्र'णय करायला हवा...प्रत्येक विवाहित जोडप्याला ही गोष्ट माहिती असणे गरजेचे आहे..बघा किती गरज असते..

रस्त्यावरील पदार्थ खाल्ल्याशिवाय ते दोन दिवसही जगू शकत नाही. ते महिन्याभरात लाखो रुपयांचे स्ट्रीट फूड खातात. चला तर मग तुम्हाला हे देखील सांगूया की मुकेश अंबानी कोणते स्ट्रीट फूड खाल्ल्याशिवाय राहू शकत नाहीत.

मुकेश अंबानींना मुंबईच्या रस्त्यावर विकली जाणारी बटाटा पुरी आणि भेळ पुरी खायला आवडते. जेव्हा ही गोष्ट सोशल मीडियावर व्हायरल झाली तेव्हा कोणीही ते स्वीकारण्यास तयार नव्हते, परंतु मुकेश अंबानी यांच्या पत्नी नीता अंबानी यांनी ही गोष्ट उघड केली आहे.

यासोबतच नीता अंबानींनी असेही सांगितले की, ती मुकेश अंबानींना तरुणपणापासून ओळखते. नीता अंबानी यांनी सांगितले की, तिला कॉलेजच्या दिवसांपासून हे दोन स्ट्रीट फूड खूप आवडतात. या कारणास्तव, तो महिन्यातून अनेक वेळा हे स्ट्रीट फूड खातात आणि कधीकधी त्याच्या घरी आणि ऑफिसमध्ये ऑर्डर करतात.

Leave a Reply