कॅमेरामॅनची चप्पल उचलताना दिसली आलिया भट्ट, लोक म्हणाले- ‘इतकी ओव्हरऍक्टिंग करू नकोस…

मनोरंजन

आलिया भट्ट ही बॉलिवूडमधील प्रसिद्ध अभिनेत्रींपैकी एक आहे. तिने फार कमी कालावधीत चित्रपटसृष्टीत आपले पाय रोवले आहेत. आलिया भट्टची गणना चित्रपट जगतातील गोंडस अभिनेत्रींमध्ये केली जाते. अनेकदा आलिया भट्ट कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते. कधी अभिनयामुळे तर कधी त्याच्या साधेपणामुळे. आलिया भट्टने तिच्या कारकिर्दीत अनेक चित्रपट केले आहेत आणि तिने साकारलेल्या प्रत्येक पात्रात जीव फुंकला आहे.

   

सध्या आलिया भट्ट ‘रॉकी आणि रानी की प्रेम कहानी’ या चित्रपटामुळे खूप चर्चेत आहे. या चित्रपटाद्वारे ती दुसऱ्यांदा अभिनेता रणवीर सिंगसोबत दिसणार आहे. सध्या ती या चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. दरम्यान, आलिया भट्टचा एक व्हिडिओ समोर आला आहे, ज्यामध्ये आलिया पापाराझींची चप्पल उचलताना दिसत आहे. हे पाहून तिच्या चाहत्यांना चांगलाच आनंद होत आहे. त्याचवेळी काही लोकांनी अभिनेत्रीला जोरदार ट्रोल केले.

आलिया भट्ट नुकतीच तिची आई सोनी राजदानसोबत स्पॉट झाली होती. त्याची छायाचित्रे टिपण्याच्या प्रक्रियेत एका कॅमेरामनची चप्पल त्याच्या पायावरून उतरली. आलिया भट्ट पुढे सरकत असताना तिची नजर त्या चप्पलवर पडते आणि ती तिथे उपस्थित सर्व लोकांना विचारते, ही चप्पल कोणाची आहे.? तर पापाराझी उत्तर देतात की हे नेहमीच घडते. आलिया भट्ट पुन्हा चप्पल उचलण्यासाठी खाली वाकताना दिसत आहे.

हे वाचा:   मलाइका अरोड़ा ने सांगितली स्वतःच्या सुहागरातची कहाणी,म्हणाली पूर्ण रात्र अर्जुन कपूर माझ्यावरती...

आलिया भट्टला चप्पल उचलताना पाहून सर्वजण नाही म्हणू लागले. पण आलिया भट्ट खाली वाकते, चप्पल उचलते आणि कॅमेरामॅनला देते. आलिया भट्टला हे करताना पाहून पापाराझीही तिला थांबवण्याचा प्रयत्न करतात पण ती थांबत नाही. असे करून आलिया भट्टने केवळ पापाराझींचीच मने जिंकली नाहीत तर सोशल मीडिया यूजर्सना देखील प्रभावित केले आहे. आता आलिया भट्टचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. यावर लोक वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया देत आहेत.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Viral Bhayani (@viralbhayani)

आलिया भट्टचा हा व्हिडिओ इंस्टाग्रामवर प्रचंड व्हायरल होत आहे आणि व्हिडिओ पाहून लोक तिची प्रशंसा करताना दिसत आहेत. आलिया भट्टचे कौतुक करणारे पहिले नाव होते अब्दु रोजिक. अब्दू रोजिकने “खूप गोड आलिया” लिहिले. त्याचवेळी एका चाहत्याने लिहिले की, “आणि लोक आलियाला असेच ट्रोल करतात.” एकाने लिहिले, “वाह आलिया खरोखरच डाउन टू अर्थ आहे.” काही लोक आलिया भट्टचे कौतुक करत होते तर काही लोकांनी याला पब्लिसिटी स्टंट असेही म्हटले होते.

हे वाचा:   Jawan sequel: ‘जवान’च्या भरगोस यशानंतर येणार ‘जवान २’.? चित्रपटातून मिळाली मोठी हिंट.!

एका युजरने लिहिले की, “इतके नाटक करू नका की ते खोटे होऊ लागेल. मध्यमवर्गीय लोकही अशा प्रकारे दुसऱ्याची चप्पल उचलत नाहीत. तर दुसऱ्या यूजरने लिहिले की, “रॉकी ​​आणि राणीच्या प्रेमकथेचे प्रमोशन.” एका यूजरने लिहिले की, “चित्रपटाच्या प्रमोशनचा नवा मार्ग, आता लोक काही बोलतील, लोकांचे काम बोलणे आहे.”

Leave a Reply