एका व्यक्तीने श्रुती हसनला उघडपणे विचारले ” तुझी साईज काय..? अभिनेत्री म्हणाली..” तुला पाहिजे….”

मनोरंजन

दक्षिण भारतीय चित्रपटसृष्टीतील ज्येष्ठ अभिनेते कमल हसन यांनी आपल्या कामाने प्रेक्षकांची मने जिंकली आहेत. कमल हसनप्रमाणेच त्यांची मोठी मुलगी श्रुती हसन हिनेही चांगले नाव कमावले आहे. श्रुती हे बॉलिवूड आणि दक्षिण भारतीय चित्रपटसृष्टीतील एक प्रसिद्ध नाव आहे. प्रसिद्ध असण्यासोबतच ती खूप सुंदर देखील आहे. श्रुती हासनने बॉलिवूडसोबतच दक्षिण भारतीय सिनेमांमध्येही काम केले आहे. श्रुती ही कमल हसन आणि अभिनेत्री सारिका ठाकूर यांची मुलगी आहे. श्रुतीचा जन्म तिच्या आई-वडिलांच्या घरी लग्नापूर्वी झाला होता. अभिनयासोबतच श्रुती तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळेही चर्चेत असते.

   

श्रुती हासन सोशल मीडियावरही खूप सक्रिय आहे. इन्स्टाग्रामवर तिला करोडो लोक फॉलो करतात. इंस्टा वर तिचे 21 मिलियन पेक्षा जास्त फॉलोअर्स आहेत. ती अनेकदा सोशल मीडियावर तिच्या चाहत्यांशी संवाद साधत असते. चाहते तिच्या फोटो आणि व्हिडिओंवर भरपूर कमेंट करत असतात.

हे वाचा:   लहान मुलीनं केला ऐश्वर्या रायचा ‘तो’ सीन रिक्रिएट, अभिनय पाहून लोकं म्हणाले, “बॉलीवूडमध्ये गाजणार”

श्रुती हासनच्या पोस्टवर चाहत्यांनी भरभरून प्रेमाचा वर्षाव केला आणि तिच्याबद्दलचे प्रेम व्यक्त केले. पण एकदा एका व्यक्तीने श्रुतीला सोशल मीडियावर एक प्रश्न विचारला ज्यामुळे एकच गोंधळ उडाला. एका सोशल मीडिया युजरने अभिनेत्रीला तिच्या शरीराच्या एका अवयवाचा आकार विचारला होता.

काही काळापूर्वी श्रुतीने इंस्टाग्रामवर ‘आस्क मी एनीथिंग’ सेगमेंट ठेवले होते. त्यानंतर चाहत्यांनी अभिनेत्रीला अनेक प्रकारचे प्रश्न विचारले. यावेळी तिने चाहत्यांच्या प्रश्नांनाही उत्तरे दिली. दरम्यान, एका यूजरने अभिनेत्रीला तिच्या ओठांच्या आकाराबद्दल विचारले होते. या प्रश्नाला अभिनेत्रीने चोख उत्तर दिले आणि युजरला अवाक केले.

श्रुतीला अनेकदा सोशल मीडियावर युजर्सकडून अ”श्ली”ल कमेंट ऐकायला मिळतात. इंस्टाग्रामवर आस्क मी एनीथिंग सेगमेंट दरम्यान एका यूजरने तिला तिच्या ओठांच्या आकाराबद्दल प्रश्न विचारला तेव्हा तिने उत्तर दिले की ओठांचा आकार काय आहे. श्रुतीच्या या समर्पक उत्तराने त्या व्यक्तीचे बोलणे नक्कीच थांबले असेल.

हे वाचा:   संजय दत्तच्या मुलीला पाहून व्हाल फिदा.. दिसते इतकी सुंदर आणि हॉ-ट की बॉलीवूड अभिनेत्र्या देखील हिच्यासमोर फिक्या आहेत..

आता अभिनेत्रीच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, 36 वर्षीय श्रुती शेवटची लाबम या चित्रपटात दिसली होती. हा तमिळ चित्रपट होता. तर आता ती एनबीके 107 या चित्रपटात दिसणार आहे. हा एक तेलुगु चित्रपट आहे.

Leave a Reply