शूटिंग दरम्यान विनोद खन्ना नशेमध्ये डिंपल कपाडिया सोबत करून बसले घाणेरडे कृत्य; कट बोलूनही करत राहिले किस….

मनोरंजन

हिंदी चित्रपटसृष्टीतील दिग्गज अभिनेते विनोद खन्ना एकेकाळी आपल्या दमदार अभिनयाने आणि लूकने ‘शतकातील महान नायक’ अमिताभ बच्चन यांच्याशी स्पर्धा करत असत. विनोद खन्ना यांनी ७० आणि ८० च्या दशकात मोठे नाव कमावले. त्याचबरोबर त्यांनी ९० च्या दशकात अभिनेता म्हणूनही काम केले. विनोद खन्ना यांच्याबद्दल असंही म्हटलं जातं की, चित्रपटांच्या शूटिंगदरम्यान तो आपल्या नायिकेला घेऊन जायचा आणि तिच्यावर जबरदस्ती करायचा. विनोदने 1988 मध्ये आलेल्या ‘दयावान’ चित्रपटादरम्यान प्रसिद्ध अभिनेत्री माधुरीसोबत हे केले होते. पुढे त्याने डिंपल कपाडियासोबतही सेटवर असेच प्रकार केले.

   

विनोद खन्ना यांनी एकदा चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान डिंपल कपाडियावर ब”ला”त्का”र केला होता. विनोदने डिंपलसोबत घाणेरडे कृत्य केले होते. याचा धक्का डिंपलला बसला आणि तिने सेट सोडला. ही गोष्ट ‘प्रेम धरम’ चित्रपटाच्या शूटिंगच्या वेळेची आहे. दोघांचा हा चित्रपट वर्षानुवर्षे चर्चेत होता. सर्वप्रथम, आम्ही तुम्हाला सांगतो की विनोद पाच वर्षांच्या दीर्घ विश्रांतीनंतर मोठ्या पडद्यावर परतला होता. 1982 मध्ये, ते अध्यात्मिक गुरू ओशो यांच्याशी जोडले गेले आणि संन्यासी बनण्यासाठी अमेरिकेत गेले परंतु पाच वर्षानंतर ते भारतात परतले आणि बॉलिवूडमध्ये पुनरागमन केले.

हे वाचा:   आकाराने जाड असलेल्या या अभिनेत्री आहेत सौंदर्याची खान, बघा त्यांचे हॉ'ट लूक मधील काही फोटोज्.!

बॉलिवूडमध्ये परतल्यावर त्यांनी महेश भट्टचे दोन चित्रपट साइन केले. त्यात ‘प्रेमधर्म’चाही समावेश होता. एका रात्री चित्रपटासाठी डिंपल आणि विनोद यांच्यातील एक इंटिमेट सीन शूट होत होता. विनोदला डिंपलला किस करण्यापूर्वी मिठी मारायची होती, असा सीन होता.

विनोद आणि डिंपल दोघांनीही आपापल्या पोझिशन घेतल्या आणि शूटला सुरुवात झाली. विनोद डिंपलला किस करत राहिला आणि मग तिला मिठी मारली. महेश भट्ट यांना सीन कसे शूट करायचे हे चांगले माहीत होते, त्यामुळे ते टीमसोबत काही अंतरावर गेले. त्यानंतर तो ‘कट’ म्हणाला पण विनोद हतबल झाला. त्याने डिंपलला सोडले नाही आणि तिला सतत किस करत राहिलो आणि तिला घट्ट पकडले.

अंतरावर असल्याने महेशचा आवाज विनोदपर्यंत पोहोचू शकला नाही. विनोदने डिंपलला सोडले नाही तेव्हा महेश त्याच्या टीमसह जवळ आला आणि नंतर ‘कट’ म्हणाला. यानंतर विनोद डिंपलला सोडून गेला. डिंपलला आश्चर्य वाटलं की तिला काय झालं. यानंतर ती मेकअप रूममध्ये धावली.

हे वाचा:   गोविंदाच्या प्रेमात पूर्णपणे वेडी होती नीलम कोठारी, घ'टस्फो'ट झाल्यानंतर ‘या’ अभिनेत्यासोबत केलं दुसरं लग्न.!

महेश भट्ट म्हणाले होते की, विनोद खन्ना दा”रू”च्या नशेत होते आणि त्यांचे मन हरवले होते. विनोदला महेश यांनी डिंपलची माफी मागायला सांगितली. यानंतर विनोदने अभिनेत्रीची माफी मागितली. या वृत्ताबाबत अधिकृतपणे काहीही सांगता येत नसले तरी.

Leave a Reply