प्रसिद्ध होऊनही अक्षयने कधीही या अभिनेत्रीसोबत काम केले नाही, या वाईट सवयीमुळे….

मनोरंजन

अक्षय कुमारने 1991 मध्ये ‘सौगंध’ चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले होते, त्यावेळी त्याच्या कामाचे कौतुक झाले नव्हते. 1992 चा थ्रिलर खिलाडी हा त्याचा पहिला हिट चित्रपट होता. पण पुढचे वर्ष 1993 त्याच्यासाठी चांगले नव्हते कारण त्याचे बहुतेक चित्रपट फ्लॉप होते. पण, खिलाडी, मैं खिलाडी तू अनारी आणि मोहरा हा अक्षय कुमारचा 1994 मधील सर्वोत्कृष्ट चित्रपट होता. बॉलिवूड अभिनेता अक्षय कुमार हा खूप चांगला आणि आदर्श व्यक्ती मानला जातो. साधारणपणे ते कोणत्याही प्रकारच्या वाऱ्यात कधीच दिसत नाही.

   

पण नुकताच अक्षय कुमारने खुलासा केला आहे की तो राणी मुखर्जीवर खूप नाराज आहे आणि तिच्यासोबत कोणताही चित्रपट करू इच्छित नाही. त्यामुळे मित्र, खेळाडू आणि भटके वेडे लोक पुन्हा अक्षय राणी मुखर्जीचा तिरस्कार करू लागले. अक्षय कुमार चित्रपट जीवनात नवीन असताना ही घटना घडली. खरंतर अक्षय कुमारला खिलाडी का खिलाडी चित्रपटाची ऑफर आली होती. या चित्रपटात त्याच्यासोबत राणी मुखर्जीला कास्ट करण्यात आले होते, परंतु जेव्हा राणी मुखर्जीला कळले की अक्षय कुमार या चित्रपटाचा मुख्य नायक आहे तेव्हा तिने ते करण्यास नकार दिला.

हे वाचा:   Jawan sequel: ‘जवान’च्या भरगोस यशानंतर येणार ‘जवान २’.? चित्रपटातून मिळाली मोठी हिंट.!

तसेच, राणीला नंतर अक्षय कुमारसोबत आवारा पागल दीवाना या चित्रपटात कास्ट करण्यात आले, परंतु तरीही राणीने हा चित्रपट करण्यास नकार दिला. यानंतर अक्षय कुमार राणीचा तिरस्कार करू लागला. करण जोहरच्या ‘कॉफी विथ करण’ या चॅट शोमध्ये ट्विंकलने खुलासा केला की, एक काळ असा होता जेव्हा राणी मुखर्जी फिल्मी दुनियेत फारशी प्रसिद्ध नव्हती. , त्यावेळी मी चित्रपट नाकारला आणि तो राणी मुखर्जीकडे गेला.

अगदी ट्विंकल खन्नालाही राणी मुखर्जीचे काहीही आवडले नाही. ट्विंकलबद्दल अक्षय म्हणतो की ट्विंकल त्याला चांगले चित्रपट बनवायला आणि पुरस्कार जिंकायला सांगते. तर अक्षय तिलामेला चित्रपटावरून चिडवतो. एवढेच नाही तर अक्षय सांगतो, अक्षय कुमारने आमिर खानच्या 1992 मध्ये आलेल्या जो जीता वही सिकंदर या चित्रपटासाठी ऑडिशनही दिले होते. पण त्याची निवड झाली नाही. या संदर्भात अक्षय कुमारने स्पष्ट केले की, ज्या चित्रपटासाठी त्याने ऑडिशन दिले होते त्या भूमिकेसाठी तो योग्य मानला जात नव्हता.

Leave a Reply