अनुराग कश्यपने उघड केले कंगनाचे रहस्य, म्हणाला “क्वीन चित्रपटादरम्यान कंगनाने माझ्यासोबत….”

मनोरंजन

गेल्या काही दिवसांपासून चर्चेत असलेली बॉलिवूडची क्वीन कंगना राणौत बऱ्याच दिवसांपासून चर्चेत आहे. निर्भीडपणे आणि न डगमगता आपले मत व्यक्त करणाऱ्या कंगनाच्या फिल्मी आयुष्यापेक्षा तिच्या वैयक्तिक आयुष्याचीच जास्त चर्चा होत आहे. कंगना दररोज कोणत्या ना कोणत्या कारणाने त्रस्त असते आणि दररोज बातम्यांमध्ये असते. सुशांतच्या जाण्याने अभिनेत्रीने बॉलीवूडला वेठीस धरले आहे.सुशांतच्या जाण्याला बॉलीवूड पूर्णपणे जबाबदार असल्याचे ती वैयक्तिकरित्या सांगत आहे. बॉलिवूडमधील घराणेशाहीच्या राजकारणामुळे सुशांतने आज हे जग सोडल्याचे कंगनाचे वैयक्तिक मत आहे. बॉलिवूडमधील गटबाजीमुळे सुशांतचा मृ”त्यू झाल्याचेही कंगनाने म्हटले आहे.

   

एका बाजूला कंगना आणि दुसऱ्या बाजूला संपूर्ण बॉलिवूड, त्यामुळे कंगना कोणाच्याही दबावाला घाबरत नाही. संपूर्ण बॉलीवूडला दोष देत तिने बॉलीवूडला दोष दिला आहे. आता कंगनाने अनुराग कश्यपसोबत उघडपणे पंगा घेतला आहे.मात्र, सध्या दोघांमधील वाद वाढला आहे.

कंगना आणि अनुराग रोज एकमेकांवर वेगवेगळे आरोप करतात. रोपण एकमेकांशी संघर्षात असल्याचे दिसते. कंगनाने पुढे सांगितले की, ‘क्वीन’ चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान तिला अस्वस्थ पदार्थ खाण्यास भाग पाडण्यात आले. तिच्या या वक्तव्यावर अनुरागने असेही म्हटले की, कोणीही कोणावरही कोणतेही काम करण्यास भाग पाडत नाही. आपण काय करत आहोत याची जाणीव असायला हवी. तुम्हाला काय करायचे आहे आणि काय नाही हे ठरवायचे आहे. कंगना स्वत: चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान शॅम्पेन प्यायची जेणेकरून तिला योग्य अभिनय करता यावा.

हे वाचा:   सैफ नाही तर या अभिनेत्याच्या प्रेमात वेडी होती करीना,आईच्या जिद्दीने लग्न होऊ दिले नाही

असे केल्याने तिचे मनोबल उंचावेल, असा विश्वास अनुरागने यांनी व्यक्त केला. अभिनेत्री पायल घोष हिवरही अनुरागने लैंगिक गैरवर्तनाचा आरोप केला आहे. याच कारणामुळे अनुराग कश्यप सध्या चर्चेत आहे. या घटनेने पायलही भावूक झाली आहे.तिच्याविरोधात ओशिवरा पोलीस ठाण्यात लेखी तक्रार दाखल करण्यात आली आहे.

ओशिवरा पोलीस आता पायलचा जबाब नोंदवत आहेत, असे तिचे वकील नितीन सातपुते यांनी सांगितले. अभिनेत्री घोषने अनुराग कश्यपवर पायल घोषला फसवण्याचा प्रयत्न केल्याचा आरोप केला आहे. त्या वेळी पायल घोषने दावा केला होता की अनुराग कश्यप तिच्यासमोर नको असलेल्या स्थितीत उभा होता, असे दैनिक भास्करने म्हटले आहे. अनुरागवरील या आरोपानंतर अनेक बॉलिवूड स्टार्स त्याच्या समर्थनार्थ पुढे आले आहेत. तापसी पन्नूने यापूर्वी अनुरागला सपोर्ट करण्यासाठी पोस्ट केली होती. अनुराग सर्वात मोठा स्त्रीवादी असल्याचे तापसीने तिच्या पोस्टमध्ये व्यक्त केले होते.

अनुराग हा गृहस्थ असून तो महिलांचा आदरही करतो. तापसीचा अजूनही अनुरागवर विश्वास आहे. पण अनुराग जरी चुकीचा असला तरी ती त्याच क्षणी त्याला सोडून जाईल आणि तिच्या सर्व भावना फेकून देईल, असे तापसी म्हणाली.

हे वाचा:   एक रात का कितना लेती हो? जेव्हा रिपोर्टरने विचारला सनी लिओनीला प्रश्न,मग सनीने केले असे काही कि

अलीकडेच, मुंबई मिररशी बोलताना, तापसी म्हणाली की अनुराग कधीही कोणाबद्दल वाईट बोलत नाही आणि तिला पूर्ण विश्वास आहे की तो करणार नाही. तापसी म्हणाली की अनुरागच्या शूटिंग सेटवर अनेक महिला पुरुषांसोबत काम करताना दिसतात, जे इतरत्र क्वचितच पाहायला मिळते. कोणावरही अत्याचार झाला असेल तर या प्रकरणाची चौकशी करून सत्य जगासमोर आले पाहिजे, असे ती म्हणाली.अनुरागच्या समर्थनार्थ आणखी एक अभिनेत्री पुढे आली. ती अभिनेत्री म्हणजे राजश्री देशपांडे. राजश्रीने पायल घोषला खुले पत्र लिहून अनुरागवर आरोप केले आहेत.

अनुराग खरोखरच दोषी असेल तर त्याला कायद्यानुसार शिक्षा व्हायला हवी. पण मी टूच्या नावाने हे खोटे आरोपाचे सत्र मी कमी करेन. खुद्द राजश्रीनेच व्यक्त केले आहे. राजश्री देशपांडेने अनुरागसोबत ‘सेक्रेड गेम्स’ आणि ‘चॉक्ड’ या चित्रपटात काम केले आहे. पण मला असा कोणताही वाईट अनुभव आला नसल्याचेही राजश्रीने सांगितले. ट्विटच्या माध्यमातून अनुरागला पाठिंबा देत राजश्रीने एकापाठोपाठ एक ट्विट करत अनुरागला जाहीर पाठिंबा दिला.

Leave a Reply