रस्त्याच्या मधोमध फोटो काढत होता फॅन, रणबीर कपूरने केले असे कृत्य.! व्हिडिओ पाहिल्यानंतर लोक संतापले.!

मनोरंजन

रणबीर कपूर हा बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध अभिनेत्यांपैकी एक आहे. भलेही रणबीर कपूरचा ‘सावरिया’ हा पहिला चित्रपट मोठ्या पडद्यावर फ्लॉप ठरला होता. पण त्यांनी पहिल्याच चित्रपटातून लोकांच्या हृदयात स्थान निर्माण केले होते. सध्या रणबीर कपूर हा प्रत्येक दिग्दर्शक-निर्मात्याची पसंती आहे. रणबीर कपूरसोबत कपूर घराण्याचे नाव जरी जोडले गेले असले तरी त्याने आपल्या दमदार अभिनयाने करोडो लोकांची मने जिंकली. सध्या जगभरात रणबीर कपूरच्या चाहत्यांची संख्या लाखोंच्या घरात आहे.

   

रणबीर कपूरची एक झलक पाहण्यासाठी चाहते आतुर झाले आहेत. रणबीर कपूर कुठेही दिसला की चाहत्यांची मोठी गर्दी होते. प्रत्येकजण अभिनेत्यासोबत फोटो क्लिक करण्याचा प्रयत्न करत असतो. असं असलं तरी पाहिलं तर कलाकाराची ओळख रसिकांकडूनच होते. प्रत्येक कलाकार हा त्याच्या चाहत्यांशिवाय अपूर्ण असतो. दरम्यान, एक व्हिडिओ समोर आला आहे. रणबीर कपूरला पाहून एका चाहत्याने असे काही केले, जे ऐकून तुम्हालाही आश्चर्य वाटेल.

हे वाचा:   या प्रसिद्ध गायकाने 'मौनी रॉय'सोबत किसिंग सीन देण्यास नकार दिला, म्हणाला - ती हॉट असेल तर....?

सोशल मीडियावर व्हायरल होत असलेल्या व्हिडिओमध्ये निळ्या रंगाचा शर्ट घातलेला एक चाहता त्याच्या कारच्या खिडकीतून रणबीर कपूरचा फोटो काढण्याचा प्रयत्न करताना दिसत आहे. रणबीर कपूरचा ड्रायव्हर गाडीच्या खिडकीतून खाली सरकतो आणि मुलाला पुढे जाण्यास सांगतो, असे व्हिडिओमध्ये दिसत आहे.

व्हिडिओमध्ये दिसत आहे की, फॅन वारंवार रणबीर कपूरचा फोटो काढण्याचा प्रयत्न करत आहे. आता हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर लोक रणबीर कपूरसोबतच चाहत्यांना ट्रोल करताना दिसत आहेत. व्हिडिओवर कमेंट करताना लोक वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया देत आहेत.

या व्हिडीओवर कमेंट करताना एका यूजरने लिहिले की, “याचा अर्थ अशा ट्रॅफिकमध्ये तो हेल्मेटशिवाय बाईक चालवत आहे. एका हातात कॅमेरा आहे आणि दुसऱ्या हाताने तो आपली स्कूटी चालवत आहे. फोटो काढायला एवढी आग का लागते आणि एकदा नाही सांगितलं तरी एवढी जबरदस्ती का फोटो काढायची… काही लोक खरच विचित्र असतात.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Varinder Chawla (@varindertchawla)

दुसर्‍या यूजरने लिहिले की, “लोकांनी या सेलिब्रिटींकडे इतके लक्ष देणे पूर्णपणे बंद केले पाहिजे कारण ते तुमचा आदर करत नाहीत. कधीकधी काही लोक ओव्हरबोर्ड जातात कारण त्यांना त्यांचे फोटो काढायचे असतात परंतु वस्तुस्थिती अशी आहे की त्यांनाही जीवन आहे, त्याचबरोबर काही लोक रणबीर कपूरला ट्रोल करत आहेत.

हे वाचा:   Sunny Leoneचा बैडरूम मधील प्राइवेट वीडियो चुकून झाला लीक,आता होत आहे फारच वायरल

दुसरीकडे, रणबीर कपूरच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाल्यास, तो लवकरच रश्मिका मंदान्नासोबत “पशु” चित्रपटात दिसणार आहे. हा चित्रपट 1 डिसेंबर रोजी हिंदी, तेलुगू, तामिळ, कन्नड आणि मल्याळमसह पाच भाषांमध्ये जगभरात प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Reply