कतरिनानंतर ५६ सालचा सलमान खान खाणार लग्नाचे लाडू; लवकरच या प्रसिद्ध अभिनेत्रीसोबत करणार आहे लग्न.!

मनोरंजन

सलमान खान लग्न कधी करणार? या प्रश्नाचे उत्तर भाईजानचे करोडो चाहते शोधत आहेत. सलमान 56 वर्षांचा झाला आहे, परंतु अद्याप त्याच्या लग्नासाठी जागा नाही. सलमानच्या आयुष्यात अनेक सौंदर्यवती आल्या, पण लग्नापर्यंत हे प्रकरण कुणापर्यंत पोहोचले नाही. भाईजानच्या सर्व माजी मैत्रिणींनी एक एक करून लग्न केले.

   

काही दिवसांपूर्वी सलमान खानची एक्स गर्लफ्रेंड कतरिना कैफने विकी कौशलसोबत सात फेरे घेतले होते. अशा स्थितीत लोक सोशल मीडियावर सलमानला चिडवू लागले की, ‘तुझे रक्त कधी खवळेल सलमान? दरम्यान, सोशल मीडियावर एक बातमी खूप व्हायरल होत आहे की कतरिनाच्या लग्नानंतर आता सलमान खान लवकरच लग्न करणार आहे.

असा दावा केला जात आहे की, सलमान खानची वधू दुसरी कोणी नसून ज्येष्ठ अभिनेते शत्रुघ्न सिन्हा यांची मुलगी सोनाक्षी सिन्हा असेल. सोनाक्षीने सलमान खानसोबत दबंग या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. त्यामुळे सोनाक्षी खरंच खान कुटुंबाची सून होणार आहे का? ती सलमान खानशी लग्न करणार का? चला संपूर्ण सत्य जाणून घेऊया.

हे वाचा:   कलियुग चित्रपटातील हि अभिनेत्री रातोरात बनलेली सुपरस्टार; आताची अवस्था बघून तुम्हालाही वाईट वाटेल....

प्रत्यक्षात सोशल मीडियावर पसरवल्या जाणाऱ्या अफवा अर्ध्याच खऱ्या आहेत. म्हणजे सोनाक्षी खान कुटुंबाची सून बनेल, पण तिचा वर सलमान नसून दुसरा कोणीतरी आहे. सोनाक्षी सलमान लमन खानचा धाकटा भाऊ सोहेल खान याच्या मेव्हण्यासोबत 7 फेरे घेणार आहे. सोहेल खानच्या मेहुण्याचे नाव बंटी सचदेवा आहे. बंटी सोहेलची पत्नी सीमा हिच्या नात्यात भाऊ आहेत.

बंटी सचदेव आणि सोनाक्षी सिन्हा खूप दिवसांपासून रिलेशनशिपमध्ये आहेत. दोघांच्या कुटुंबीयांनाही त्यांच्या नात्याबाबत कोणतीही अडचण नाही. बंटी सचदेवा सहाय्यक दिग्दर्शक म्हणून काम करतात. आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे बंटी सचदेवा घ’ट’स्फो’टित आहे. 2009 मध्ये त्यांनी अंबिका चौहानशी लग्न केले. तथापि, हे लग्न 4 वर्षानंतरच घ’टस्फो’टापर्यंत पोहोचले.

बंटी आणि सोनाक्षी अनेक सार्वजनिक ठिकाणी एकत्र दिसले आहेत. इंडस्ट्रीत जेव्हा कधी पार्टी किंवा फंक्शन असते तेव्हा सोनाक्षी तिचा बॉयफ्रेंड बंटी सचदेवासोबत येते. त्यांना पाहून दोघांमध्ये खूप प्रेम असल्याचं जाणवतं. सध्या दोघांचीही एंगेजमेंट झालेली नाही. या लग्नाचे संकेत कुटुंबीयांनी मीडियाला दिले असले तरी.

हे वाचा:   Pushpa आणि KGF 2 नंतर प्रेक्षकांसाठी साऊथ इंड्रस्ट्रीचा 'हा' कडक सिनेमा,पहा टीजर

जर सर्व काही ठीक झाले तर सोनाक्षी सिन्हा लवकरच विवाहबंधनात अडकणार आहे. पण मग आपण फिरतो आणि “सलमान खान लग्न कधी करणार?” या एकाच प्रश्नात अडकतो. आता भविष्यात भाईजान लग्न करतो की नाही हे येणारा काळच सांगेल. तुमच्या मते सलमानसाठी कोणी चांगली मुलगी आहे का.?

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply