जोडीदार काही दिवस दूर गेला असेल तर..मुली व स्त्रिया करतात हे कार्य..सर्व पुरुषांना माहित असायलाच हवे..

ट्रेंडिंग

नमस्कार मित्रांनो, मुली जेव्हा कोणावर प्रेम करतात तेव्हा ते पूर्ण समर्पणाने करतात. तीला तिचे प्रेम मिळाल्यानंतर ती तुमच्याशी नात्यात राहते, तिचे तन, मन आणि धन तुमच्यासाठी समर्पित करते. तीला तुमच्यासोबत राहण्याचा आनंद मिळतो. पण आयुष्यात असे अनेक प्रसंग येतात जेव्हा मुलींना त्यांच्या पतीपासून किंवा प्रियकरापासून दूर राहावे लागते.

या एकटेपणाच्या काळात मुली अशा काही कृत्ये करतात की, हे प्रत्येक पुरुषाने जाणून घेतलेच पाहिजे. १) जुने दिवस आठवत बसतात :- जेव्हा मुलगी तिच्या जोडीदारापासून किंवा प्रियकरापासून दूर असते तेव्हा तिला तिच्यासोबत घालवलेले क्षण आठवू लागतात. यावेळी ती त्यांच्या नात्याचा गं’भीरपणे विचार करते. तुझ्यासोबत घालवलेले आनंदाचे आणि,

दुःखाचे क्षण त्याच्या मनात घर करू लागतात. या सगळ्या गोष्टी आठवल्या की तिला तुमची खूप आठवण येते. यासोबतच ती तिच्या भविष्याचा-ही विचार करते. २) संभाषणाच्या संधी शोधते :- मुलींना बोलायला किती आवडते हे तुम्हा सर्वांना चांगलेच माहीत आहे. तूम्ही गेल्यानंतर तिला हे संभाषण करता येत नाही. तिला तुमच्यासोबत अनेक गोष्टी शेअर करायच्या असतात.

हे वाचा:   मुलगा म्हाताऱ्या आईला महालक्ष्मी मंदिराबाहेर सोडून पळून गेला, त्यानंतर त्या आईची अवस्था पहा..आपल्या मुला बाळांना हा लेख नक्की वाचयला द्या..

यासह, आपण त्यांच्यापासून दूर काय करत आहात हे देखील तीला जाणून घ्यायचे असते. यामुळे ती तुमच्याशी छोट्या छोट्या गोष्टींवर बोलण्याची संधी शोधते. कधी ती तुम्हाला व्हॉट्सअॅपवर मेसेज करेल तर कधी फोन करून तुमची तब्येत विचारेल. जेव्हा प्रियकर किंवा नवरा दूर असतो तेव्हा मुलींनाही भीती असते की तुम्ही त्यांची फसवणूक करू शकता.

तुझे इतर कोणत्याही मुलीशी अफे अर नाहीये. अशा परिस्थितीत ती तुमची सोशल मीडिया प्रोफाइल पुन्हा पुन्हा पाहते. तुमच्या प्रत्येक हालचालीवर लक्ष ठेवते. तुमचा शेवटचा सीन पाहणे, तुमची पोस्ट वाचणे, तुम्हाला कोणत्या मुलीचा फोटो आवडला किंवा कोणती कमेंट, इत्यादी गोष्टी मुली सतत पाहत असतात.

३) रोमा’न्सचे स्वप्न पाहणे :- पार्टनर जेव्हा दूर असतो तेव्हा मुलीही त्यांच्यासोबतचा रोमा’न्स चुकवतात. ते तुमच्यापासून दुरावतात. रात्रंदिवस तुमच्यासोबत घालवलेले रो’मँटिक क्षण तीच्या मनात घर करून जातात. अशा स्थितीत, जेव्हा ती रात्री झोपते तेव्हा ती तुम्हाला स्वप्नात पाहते. या स्वप्नांमध्ये ती स्वतःला कधी तुमच्या सोबत रोमा’न्स करताना तर कधी जवळीक करताना दिसते.

हे वाचा:   तांत्रिक से-क्स हा सामान्य से-क्स पेक्षा अधिक आनंददायक असतो.. तांत्रिक से-क्स म्हणजे आणी कसा करायचा ते जाणून घ्या..

४) फोनवर गलि’च्छ बोलणे :- जोडीदार दूर असेल आणि मुलीचा मूड झाला असेल तर ती फोनचा सहारा घेते. ती फोनवरच तिच्या जोडीदारा-सोबत गलि’च्छ रोमा’न्स करते. तो तिच्याशी खोडकर बोलतो. कधीकधी या गोष्टी व्हिडिओ कॉलवर देखील होऊ शकतात. तुम्ही दूर असतानाही ती तुमच्याशी ऑनलाइन रो मा न्स करते. हे त्यांच्यातील का मु क इच्छा शांत करते.

५) हस्त मै थुन :- मुले त्यांच्या लैं’गिक इच्छा पूर्ण करण्यासाठी ह स्त मै थु नाचा अवलंब करतात. मुलीही तेच करतात. जेव्हा त्यांची लैं’गिक इच्छा से-क्सच्या मार्गावर असते तेव्हा ते तुमचे चित्र पाहून किंवा तुमच्याबद्दल विचार करून ह स्त मै थुन करतात. आणी यामुळे त्यांना खूप आनंद मिळतो. अशा पद्धतीने मुलींच्या मनात विचार येत असतात.

Leave a Reply