तारक मेहताका उलटा चस्मा जेठालाल चे घर कोणत्या राजवाड्यापेक्षा कमी नाही, पहा फोटो….

मनोरंजन

नमस्कार मित्रांनो, ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ हा शो जगभरात प्रसिद्ध आहे. दिशा वकानी आणि दिलीप जोशी या शोचे खरे स्टार देखील त्यांच्या खऱ्या नावाने कमी पण त्यांच्या रील नावाने जास्त ओळखले जातात. लोकांमध्ये या शोच्या प्रचंड लोकप्रियतेमुळे कलाकारांनीही आपल्या हृदयात स्थान निर्माण केले आहे.

   

दिलीप जोशी उर्फ ​​’जेठालाल’ याला शोच्या इतर स्टार्सच्या तुलनेत सर्वाधिक फी दिली जात असल्याचे सांगितले जाते. अशा परिस्थितीत दिलीप जोशी यांचा स्वत:चा आलिशान बंगला असल्याची अफवा सोशल मीडियावर पसरली. यानंतर स्वत: जेठालाल यांनी या प्रकरणातील धक्कादायक सत्य सांगितले. दिलीप जोशी यांच्या जीवनचरित्राचे अनेक व्हिडिओ यूट्यूबवर आहेत.

ज्यामध्ये दिलीपकडे स्विमिंग पूल असलेले घर असल्याचा दावा करण्यात आला आहे. अशा स्थितीत एका कार्यक्रमादरम्यान दिलीप यांना विचारण्यात आले की, तुमचा स्वतःचा आलिशान बंगला आहे का? यावर उत्तर देताना ‘जेठालाल’ म्हणाले, ‘सोशल मीडिया सध्या अफवांनी भरलेला आहे. तो मला विचारायचा की बंगला कुठे आहे, मी त्याला परत विचारायचो की तुला माझा बंगला माहीत आहे तर मला पण दाखव.

हे वाचा:   सचिन तेंडुलकरची लेक सारा अडकणार लग्नबंधनात? मेहंदीचे फोटो समोर...

दिलीप जोशी यांच्या मते ते अतिशय साधे आणि सरळ जीवन जगतात. दिलीप जोशी म्हणाले, ‘मी एवढेच सांगेन की सोशल मीडियावरील लोक पैशासाठी तारक मेहता स्टार्ससाठी काहीही करू शकतात. पण तसं काही नाही. आपल्या संघर्षाच्या दिवसांबद्दल बोलताना दिलीप म्हणाला, ‘मला इतके चांगले दिवस दाखवल्याबद्दल मी देवाचा आभारी आहे.

मला वाटते की मी माझ्या गुरूंच्या आशीर्वादाने इथपर्यंत पोहोचलो आहे. या शोचे चाहते आता दयाबेन उर्फ ​​दिशा वकानीच्या कमबॅकची वाट पाहत आहेत. दिशाच्या पुनरागमनाबद्दल अभिनेत्री किंवा निर्मात्यांनी काहीही स्पष्ट केले नाही.

फोटो शेअर करत त्याने लिहिले, “प्रणम्य टॉप देवम गौरी पुत्रम विनायकम. गणेश चतुर्थीच्या शुभेच्छा! मला आशा आहे की यावर्षी प्रत्येकजण घरी सुरक्षितपणे साजरा करत आहे आणि भगवान गणपती आम्हाला या साथीच्या आजाराशी लढण्यास मदत करतील.

हे वाचा:   'अशा प्रकारे अभिनेत्रींचा वापर केला जायचा..' जुने दिवस आठवून मंदाकिनीने केले दुःख व्यक्त.!

दिलीपचे मुंबईत खूप सुंदर घर आहे. जी त्याने अतिशय साध्या पद्धतीने सजवली आहे. त्यांनी घरात अनेक झाडे लावली आहेत. त्यामुळे घरात शांतता आणि ताजी हवा येते. दिलीपला वाचनाची खूप आवड आहे त्यामुळे त्याच्या घरात बरीच पुस्तके आहेत.

दिलीपने टीव्ही सीरियल्सशिवाय अनेक बॉलिवूड चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. आणि तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की त्यांना पहिल्यांदा तारक मेहतासाठी चंपक लाल गडा या भूमिकेची ऑफर देण्यात आली होती. पण म्हाताऱ्याच्या भूमिकेला मी न्याय देऊ शकणार नाही असे वाटल्याने त्याने नकार दिला. त्यानंतर त्याला जेठालालची भूमिका देण्यात आली. ,

Leave a Reply