मुकेश अंबानींनी अमेरिकेत खरेदी केले 750 कोटींचे हॉटेल, पाहा या हॉटेलचे अप्रतिम फोटो….

मनोरंजन

मुकेश अंबानी हे केवळ भारतातीलच नव्हे तर जगातील सर्वात श्रीमंत व्यक्ती आहेत, ज्यामुळे आज संपूर्ण जग त्यांना ओळखते. तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की मुकेश अंबानी जी आजकाल करोडपती नाहीत तर एक अरब पती आहेत, ज्यामुळे आज संपूर्ण जग त्यांना ओळखते.

   

अंबानींच्या कंपनीचे नाव रिलायन्स आहे. आजकाल, अंबानीजींची ही कंपनी आकाशाला भिडत आहे, ज्यामुळे अंबानीजींच्या या कंपनीबद्दल सर्वांनाच माहिती आहे. आजकाल अंबानींकडे जगभर संपत्ती आहे ज्याबद्दल सर्वांना माहिती आहे. अंबानी यांच्याकडे भारत, लंडन, अमेरिका आणि इतर अनेक देशांमध्ये बरीच मालमत्ता आहे. अंबानी आपल्या कुटुंबासोबत इटलीतील आपल्या आलिशान घरात राहतात.

नुकतीच बातमी आली आहे की, मुकेश अंबानींच्या कंपनी रिलायन्सने नुकतेच अमेरिकेतील न्यूयॉर्क शहरात एक अतिशय आलिशान आणि आलिशान हॉटेल खरेदी केले आहे, ज्याची किंमत करोडो रुपये आहे. असे म्हटले जात आहे की हे एक पंचतारांकित हॉटेल आहे ज्याची किंमत देखील करोडोंमध्ये आहे. या लेखात आम्ही तुम्हाला मुकेश अंबानी जीच्या नवीन हॉटेलबद्दल सांगूया, ज्याची किंमत आहे. मुकेश अंबानींनी न्यूयॉर्कमध्ये खरेदी केले महागडे आणि आलिशान हॉटेल, ही आहे किंमत

हे वाचा:   संजय दत्तच्या मुलीला पाहून व्हाल फिदा.. दिसते इतकी सुंदर आणि हॉ-ट की बॉलीवूड अभिनेत्र्या देखील हिच्यासमोर फिक्या आहेत..

आज मुकेश अंबानी हे भारतातीलच नव्हे तर संपूर्ण आशियातील सर्वात श्रीमंत व्यक्ती आहेत. यावरून मुकेश अंबानी यांच्याकडे सध्या किती कोटींची संपत्ती आहे याचा अंदाज लावता येईल. त्याऐवजी, असे म्हणता येईल की मुकेश अंबानी यांच्याकडे आजकाल करोडोची नसून अब्जावधींची संपत्ती आहे.

नुकतीच बातमी आली आहे की मुकेश अंबानी यांनी रिलायन्स कंपनीत एक अतिशय आलिशान आणि आलिशान हॉटेल खरेदी केले आहे. श्री अंबानी यांनी हे हॉटेल अमेरिकेतील न्यूयॉर्क शहरात विकत घेतले आहे. अंबानीजींच्या या हॉटेलची किंमत करोडोंमध्ये आहे. अगदी काही काळापूर्वी जेव्हा अंबानीजींची रिलायन्स कंपनी

जेव्हा सितारा हॉटेल खरेदी करण्याची घोषणा करण्यात आली, तेव्हा या हॉटेलच्या किंमतीसोबतच या आलिशान आणि आलिशान हॉटेलसाठी रिलायन्स कंपनीने 750 कोटी रुपयांची मोठी रक्कम देऊ केल्याचे सांगण्यात आले. पेमेंट. ही बातमी सध्या जगभर पाण्यासारखी पसरली आहे. आम्ही तुम्हाला या लेखात अंबानीजींच्या या नवीन हॉटेलचे नाव सांगू आणि हे हॉटेल न्यूयॉर्कमध्ये कुठे आहे ते देखील सांगू. अंबानींनी 750 कोटींचे 5 स्टार हॉटेल खरेदी केले.

हे वाचा:   मैत्री अशी आहे: महिलेने तिच्या मैत्रिणीचे तिच्या पतीशी लग्न केले,दोघींनाही नव्हते राहायचे एकमेकांपासून दूर

अंबानीजींना आजकाल कशाचीही कमतरता नाही ज्यामुळे ते आपले आयुष्य राजासारखे जगतात. मुकेश अंबानी यांची सध्या जगातील जवळपास सर्वच देशांमध्ये करोडोंची संपत्ती आहे. मुकेश अंबानी यांच्याकडे नुकतीच बातमी आली आहे 750 कोटी रुपये खर्चून आलिशान हॉटेल खरेदी केले. अंबानींच्या या नवीन हॉटेलचे नाव मँडरिन ओरिएंटल लक्झरी हॉटेल आहे. हे हॉटेल न्यूयॉर्क शहराच्या अगदी मध्यभागी आहे, जे ते आणखी आश्चर्यकारक बनवते.

Leave a Reply